อาคาร HD, ถนน Huafu, Futian, เมืองเซินเจิ้น, มณฑลกวางตุ้ง, จีน
บ้าน ผลิตภัณฑ์

โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เราเตอร์ Cisco มือสอง สำหรับการขาย
ความคิดเห็นของลูกค้า
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

(60)
ประเทศจีน DS SFP FC16G SW ใช้โมดูล Cisco Transceiver SFP อัตราการถ่ายโอนข้อมูล 8.5 Gbps โรงงาน

DS SFP FC16G SW ใช้โมดูล Cisco Transceiver SFP อัตราการถ่ายโอนข้อมูล 8.5 Gbps

DS SFP FC16G SW ใช้โมดูล Cisco Transceiver SFP อัตราการถ่ายโอนข้อมูล 8.5 Gbps SFP + ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ช่องสัญญาณ Cisco 16-Gbps Cisco 16-Gbps Fibre Channel SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ (รูปที่ 11) ให้การเชื่อมต่อ ... Read More
2019-11-05 17:25:03
ประเทศจีน เสียบใช้โมดูล Cisco SFP 10G LRM / พอร์ต 12 พอร์ต Cisco Single Mode SFP SFP-10G-LRM = โรงงาน

เสียบใช้โมดูล Cisco SFP 10G LRM / พอร์ต 12 พอร์ต Cisco Single Mode SFP SFP-10G-LRM =

เสียบใช้โมดูล Cisco SFP 10G LRM / พอร์ต 12 พอร์ต Cisco Single Mode SFP SFP-10G-LRM = โมดูล Cisco 10GBASE-LRM รองรับความยาวลิงก์ 220 ม. ใน Multimode Fiber (MMF) เกรดอินเตอร์เฟซมาตรฐานไฟเบอร์กระจายข้อมูล (FDDI) เ... Read More
2019-11-05 17:25:07
ประเทศจีน โมดูล Cisco ที่ใช้ความเร็วสูงพร้อมอัตราการถ่ายโอนข้อมูล T1 / E1 1260 ถึง 1355 ความยาวคลื่น SFP-10G-LRM โรงงาน

โมดูล Cisco ที่ใช้ความเร็วสูงพร้อมอัตราการถ่ายโอนข้อมูล T1 / E1 1260 ถึง 1355 ความยาวคลื่น SFP-10G-LRM

โมดูล Cisco ที่ใช้ความเร็วสูงพร้อมอัตราการถ่ายโอนข้อมูล T1 / E1 1260 ถึง 1355 ความยาวคลื่น SFP-10G-LRM คุณสมบัติและประโยชน์ โมดูล Cisco SFP + เสนอคุณสมบัติและประโยชน์ดังต่อไปนี้ ● ฟอร์มแฟคเตอร์ 10G ที่เล็กที่สุ... Read More
2019-11-05 17:25:08
ประเทศจีน เลเยอร์ 2 8G SFP + Cisco DS SFP FC8G SW, 8 Gbps Fibre Channel SW SFP +, LC โรงงาน

เลเยอร์ 2 8G SFP + Cisco DS SFP FC8G SW, 8 Gbps Fibre Channel SW SFP +, LC

เลเยอร์ 2 8G SFP + Cisco DS SFP FC8G SW, 8 Gbps Fibre Channel SW SFP +, LC Cisco ® MDS 9000 Family 8-Gbps โมดูลการสลับช่องสัญญาณไฟเบอร์ขั้นสูงมอบประสิทธิภาพสูงและคุณสมบัติที่เป็นนวัตกรรมเพื่อเปิดใช้งานการรวมการ... Read More
2019-11-05 17:25:04
ประเทศจีน SFP 10G LR ใช้โมดูล Cisco สำหรับอาคารสำนักงานพาณิชย์ TX 1270nm / RX 1330nm โรงงาน

SFP 10G LR ใช้โมดูล Cisco สำหรับอาคารสำนักงานพาณิชย์ TX 1270nm / RX 1330nm

SFP 10G LR ใช้โมดูล Cisco สำหรับอาคารสำนักงานพาณิชย์ TX 1270nm / RX 1330nm คุณสมบัติและประโยชน์ โมดูล Cisco SFP + เสนอคุณสมบัติและประโยชน์ดังต่อไปนี้ ● ฟอร์มแฟคเตอร์ 10G ที่เล็กที่สุดในอุตสาหกรรมสำหรับความหนาแน... Read More
2019-11-05 17:25:09
ประเทศจีน 4 Gbps Cisco ไฟเบอร์แชนแนล SFP / Managable DS-SFP-FC4G-SW Cisco SFP Modules โรงงาน

4 Gbps Cisco ไฟเบอร์แชนแนล SFP / Managable DS-SFP-FC4G-SW Cisco SFP Modules

4 Gbps Cisco Fibre Channel Sfp / Managable DS-SFP-FC4G-SW โมดูล Cisco ที่ใช้ Cisco ® MDS 9000 Family 8-Gbps โมดูลการสลับช่องสัญญาณไฟเบอร์ขั้นสูงมอบประสิทธิภาพสูงและคุณสมบัติที่เป็นนวัตกรรมเพื่อเปิดใช้งานการรวมก... Read More
2019-11-05 17:25:04
ประเทศจีน โมดูล Cisco ที่ใช้ระยะไกลพร้อมกับ 10 Gigabit Ethernet Data Link Protocol SFP-10G-LR = โรงงาน

โมดูล Cisco ที่ใช้ระยะไกลพร้อมกับ 10 Gigabit Ethernet Data Link Protocol SFP-10G-LR =

โมดูล Cisco ที่ใช้ระยะไกลพร้อมกับ 10 Gigabit Ethernet Data Link Protocol SFP-10G-LR = คุณสมบัติและประโยชน์ โมดูล Cisco SFP + เสนอคุณสมบัติและประโยชน์ดังต่อไปนี้ ● ฟอร์มแฟคเตอร์ 10G ที่เล็กที่สุดในอุตสาหกรรมสำหร... Read More
2019-11-05 17:25:07
ประเทศจีน Cisco 1000BASE T SFP Transceiver โมดูล GLC TE Telnet โปรโตคอล โรงงาน

Cisco 1000BASE T SFP Transceiver โมดูล GLC TE Telnet โปรโตคอล

Cisco โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP เดิม 1000BASE T SFP GLC TE Telnet โปรโตคอล Cisco® Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter (รูปที่ 1) เชื่อมโยงสวิตช์และเราเตอร์ของคุณไปยังเครือข่าย อุปกรณ์อินพุ... Read More
2019-11-05 17:25:04
ประเทศจีน ตัวรับส่งสัญญาณทองแดง 100 ม. ใช้โมดูล Cisco สำหรับการเชื่อมต่อผ่านสายธุรกิจขนาดเล็ก GLC-TE โรงงาน

ตัวรับส่งสัญญาณทองแดง 100 ม. ใช้โมดูล Cisco สำหรับการเชื่อมต่อผ่านสายธุรกิจขนาดเล็ก GLC-TE

ตัวรับส่งสัญญาณทองแดง 100 ม. ใช้โมดูล Cisco สำหรับการเชื่อมต่อแบบใช้สายธุรกิจขนาดเล็ก GLC-TE Cisco® Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter (รูปที่ 1) เชื่อมโยงสวิตช์และเราเตอร์ของคุณไปยัง... Read More
2019-11-05 17:25:05
ประเทศจีน ผสานรวม Cisco 1000Base T Copper SFP / 1000Mbit / S Cisco 10g Copper SFP GLC-TE โรงงาน

ผสานรวม Cisco 1000Base T Copper SFP / 1000Mbit / S Cisco 10g Copper SFP GLC-TE

ผสานรวม Cisco 1000Base T Copper SFP / 1000Mbit / S Cisco 10g Copper SFP GLC-TE Cisco® Small Form-Factor Pluggable (SFP) Gigabit Interface Converter (รูปที่ 1) เชื่อมโยงสวิตช์และเราเตอร์ของคุณไปยังเครือข่าย อุปก... Read More
2019-11-05 17:25:05
Page 1 of 6|< 1 2 3 4 5 6 >|
Cisco Gigabit Switch

WS-C3650-24TD-L Cisco Gigabit Switch ความสามารถของคอนโทรลเลอร์ไร้สายในตัว

สวิตช์กิกะบิตตัวเร่งปฏิกิริยา Cisco Catalyst ที่มีการจัดการ 88 Gbps พร้อมพอร์ต 24 พอร์ต WS-C3850-24U-S

N2K-C2348UPQ เดิม Cisco Gigabit Switch สำหรับ Office 10GE Fabiric Extender

รหัสผลิตภัณฑ์ WS-C2960L-16TS-LL แบนด์วิดธ์การส่งต่อ IOS LAN Lite 18 Gbps การสลับแบนด์วิดท์ 36 Gbps 10/100/1000 Etherne

การ์ดเชื่อมต่อ Cisco Wan

HWIC 2FE เสียบซิมการ์ด Wan Interface / โมดูลส่วนขยายของ Cisco WIC การ์ด

เลเยอร์ 2 Cisco 4000 เราเตอร์โมดูล / อินเตอร์เฟสการ์ด Cisco ISR NIM-4MFT-T1 / E1 T1 E1

NM 8CE1T1 PRI โมดูลเครือข่ายของซิสโก้, 8 Port Channel การ์ดเชื่อมต่อเครือข่ายของ Cisco

Cisco Power Supply ที่ใช้แล้ว

341-0097-03 สวิตช์ Cisco ที่ใช้แล้ว Dc Power สำหรับ WS-C2960-48TT-L 48TC-L Switch

มือสอง ISR Cisco PWR 4430 AC, 12 Port Cisco Ac Power Supply 500W

PWR C2 640WAC 2960XR แหล่งจ่ายไฟ Cisco ใช้แล้วสำหรับ POE Switch 50-60 Hz

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สวิตช์ Cisco ที่ใช้แล้ว ผู้ผลิต. Copyright © 2018 - 2019 usedciscodevices.com. All Rights Reserved.