อาคาร HD, ถนน Huafu, Futian, เมืองเซินเจิ้น, มณฑลกวางตุ้ง, จีน
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

X2 10GB LRM SC โหมดเดียว Cisco X2 ถึง SFP +, Big Range Cisco 10gb Gbic

X2 10GB LRM SC โหมดเดียว Cisco X2 ถึง SFP +, Big Range Cisco 10gb Gbic

    • X2 10GB LRM SC Single Mode Cisco X2 To SFP+ , Big Range Cisco 10gb Gbic
    • X2 10GB LRM SC Single Mode Cisco X2 To SFP+ , Big Range Cisco 10gb Gbic
  • X2 10GB LRM SC Single Mode Cisco X2 To SFP+ , Big Range Cisco 10gb Gbic

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน, สิงคโปร์, มาเลเซีย, ไทย, ฯลฯ
    ชื่อแบรนด์: CISCO
    ได้รับการรับรอง: CE RoHS
    หมายเลขรุ่น: X2-10GB-LRM

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
    ราคา: negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง Cisco ดั้งเดิมสำหรับรายการใหม่
    เวลาการส่งมอบ: 1-2 วัน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
    สามารถในการผลิต: 200 หน่วยต่อสัปดาห์
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    แบบ: X2-10GB-LRM ฟอร์มแฟคเตอร์: โมดูลปลั๊กอิน
    อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 10.3 Gbps แบรนด์: ซิสโก้
    ระยะการถ่ายโอนสูงสุด: 10Km การประกัน: หนึ่งปี

    X2 10GB LRM SC โหมดเดียว Cisco X2 ถึง SFP +, Big Range Cisco 10gb Gbic

    คุณสมบัติหลักของโมดูล Cisco 10GBASE X2 รวมถึง:

    รองรับ 10GBASE Ethernet

    อุปกรณ์อินพุต / เอาต์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็วเสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet X2 ของสวิตช์ Cisco หรือเราเตอร์เพื่อเชื่อมโยงพอร์ตกับเครือข่าย

    ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเตอร์เฟส

    รองรับรูปแบบ "จ่ายตามที่คุณเติม"

    รองรับคุณสมบัติการระบุคุณภาพ (ID) ของซิสโก้ที่ทำให้สวิตช์หรือเราเตอร์ของ Cisco สามารถระบุได้ว่าโมดูลนั้นได้รับการรับรองและทดสอบโดย Cisco หรือไม่

    มีการทำงานร่วมกันทางแสงกับ 10GBASE Xenpak, 10GBASE XFP และ 10GBASE SFP + โมดูลในลิงค์เดียวกัน

    ประเภทอุปกรณ์ โมดูลรับส่งสัญญาณ X2 - โหมด SC เดียว
    ฟอร์มแฟคเตอร์ โมดูลปลั๊กอิน
    ประเภทการเดินสาย 10GBase-LR
    อัตราการถ่ายโอนข้อมูล 10.3 Gbps
    ความยาวของคลื่นแสง 1310 นาโนเมตร
    Data Link Protocol 10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต
    ระยะการถ่ายโอนสูงสุด 10 กม

    1. ทำไมต้องเลือกเรา ? เซินเจิ้น Bo-Net Technology Co. , Ltd เป็นซัพพลายเออร์ชั้นนำระดับโลกของอุปกรณ์เครือข่ายที่มีคุณภาพและเรามีประสบการณ์กว่า 10 ปีในสาขานี้ * สินค้าที่มีคุณภาพสูงและบริการ

    2. หมวกของคุณภาพของผลิตภัณฑ์ ?

    รายการทั้งหมดเป็นแบรนด์เดิมที่มีการทดสอบเต็มรูปแบบก่อนที่จะส่ง

    3. What เกี่ยวกับการรับประกัน ?

    เราสัญญาว่าผลิตภัณฑ์นี้เป็นของแท้จาก Cisco ผ่านการทดสอบอย่างดีก่อนการจัดส่ง รับประกัน Non-DOA
    รับประกัน 1 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ใหม่
    รับประกัน 3 เดือนสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ใช้
    การรับประกันตลอดอายุการใช้งานสำหรับชุดธุรกิจขนาดเล็กของ CISCO
    หากคุณซื้อมีข้อบกพร่องในการทำงานใด ๆ ในช่วงระยะเวลาการรับประกันเราจะเปลี่ยนหน่วย

    4. วิธีการสั่งซื้อสินค้า

    เรายอมรับเงื่อนไขการค้ามากมายเช่น T / T, Western Union, Money Gram และ PayPal

    5. วิธีการ เกี่ยวกับ การ จัดส่ง ?

    เราจัดส่งสินค้าโดย FEDEX, DHL, ARAMEX และ TNT, ฯลฯ นอกจากนี้เรายังสามารถส่งสินค้าไปยังผู้ส่งของคุณในประเทศจีนหากคุณต้องการ

    6. วิธีการเกี่ยวกับ เวลาการส่งมอบ หรือไม่

    สินค้ามักจะถูกส่งออกภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน ยกเว้นคำสั่งซื้อขายล่วงหน้า

    .

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: sales

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Cisco Gigabit Switch

    WS-C3650-24TD-L Cisco Gigabit Switch ความสามารถของคอนโทรลเลอร์ไร้สายในตัว

    สวิตช์กิกะบิตตัวเร่งปฏิกิริยา Cisco Catalyst ที่มีการจัดการ 88 Gbps พร้อมพอร์ต 24 พอร์ต WS-C3850-24U-S

    N2K-C2348UPQ เดิม Cisco Gigabit Switch สำหรับ Office 10GE Fabiric Extender

    รหัสผลิตภัณฑ์ WS-C2960L-16TS-LL แบนด์วิดธ์การส่งต่อ IOS LAN Lite 18 Gbps การสลับแบนด์วิดท์ 36 Gbps 10/100/1000 Etherne

    การ์ดเชื่อมต่อ Cisco Wan

    HWIC 2FE เสียบซิมการ์ด Wan Interface / โมดูลส่วนขยายของ Cisco WIC การ์ด

    เลเยอร์ 2 Cisco 4000 เราเตอร์โมดูล / อินเตอร์เฟสการ์ด Cisco ISR NIM-4MFT-T1 / E1 T1 E1

    NM 8CE1T1 PRI โมดูลเครือข่ายของซิสโก้, 8 Port Channel การ์ดเชื่อมต่อเครือข่ายของ Cisco

    Cisco Power Supply ที่ใช้แล้ว

    341-0097-03 สวิตช์ Cisco ที่ใช้แล้ว Dc Power สำหรับ WS-C2960-48TT-L 48TC-L Switch

    มือสอง ISR Cisco PWR 4430 AC, 12 Port Cisco Ac Power Supply 500W

    PWR C2 640WAC 2960XR แหล่งจ่ายไฟ Cisco ใช้แล้วสำหรับ POE Switch 50-60 Hz

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สวิตช์ Cisco ที่ใช้แล้ว ผู้ผลิต. © 2018 - 2020 usedciscodevices.com. All Rights Reserved.