เซินเจิ้น Bo-Net เทคโนโลยี จำกัด

ผู้จำหน่าย CISCO ชั้นนำระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

มัลติใช้โมดูล Cisco ที่ใช้ SFP Cisco GLC-SX-MMD = ใช้สวิตช์ 1000BASE-SX 2960

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. รับรอง
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

มัลติใช้โมดูล Cisco ที่ใช้ SFP Cisco GLC-SX-MMD = ใช้สวิตช์ 1000BASE-SX 2960

Multimode Used Cisco Modules SFP Cisco GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX 2960 Switch Applied
Multimode Used Cisco Modules SFP Cisco GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX 2960 Switch Applied Multimode Used Cisco Modules SFP Cisco GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX 2960 Switch Applied Multimode Used Cisco Modules SFP Cisco GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX 2960 Switch Applied

ภาพใหญ่ :  มัลติใช้โมดูล Cisco ที่ใช้ SFP Cisco GLC-SX-MMD = ใช้สวิตช์ 1000BASE-SX 2960 ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศสหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: CISCO
หมายเลขรุ่น: GLC-SX-MMD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2day
เงื่อนไขการชำระเงิน: MoneyGram เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, l/c, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: 200 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: CISCO ชื่อสินค้า: GLC-SX-MMD
ชนิด: โมดูลไฟเบอร์ ระยะการถ่ายโอนสูงสุด: 550 ม
ความยาวคลื่น: 850nm อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 1.25 Gbps
ประเภทอุปกรณ์: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP โหมด: มัลติ
ประเภทอุปกรณ์: โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP (mini-GBIC) - LC มัลติโหมด
แสงสูง:

ซิสโก้ sfp โหมดเดียว

,

ซิสโก้ไฟเบอร์ sfp

Cisco GLC-SX-MMD = 1000BASE-SX โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP มัลติไฟเบอร์โมดูล 850nm สำหรับ Cisco 2960 Switch

ประเภทอุปกรณ์ โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP (mini-GBIC) - LC มัลติโหมด
ฟอร์มแฟคเตอร์ โมดูลปลั๊กอิน
ประเภทการเดินสาย 1000Base-SX, ไฟเบอร์แชนแนล
อัตราการถ่ายโอนข้อมูล 1.25 Gbps
ความยาวของคลื่นแสง 850 นาโนเมตร
Data Link Protocol Gigabit Ethernet, Fibre Channel
ระยะการถ่ายโอนสูงสุด 550 ม
ขนาด (WxDxH) 1.37 ซม. x 5.825 ซม. x 1.352 ซม
ออกแบบสำหรับ ซิสโก้ 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2 +; ตัวเร่งปฏิกิริยา 2950, ​​2950ST, 2960, 2960S, 2970G, 3560, 3560G, 3560X, 3750, 3750G; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ailsa

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง