เซินเจิ้น Bo-Net เทคโนโลยี จำกัด

ผู้จำหน่าย CISCO ชั้นนำระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

โมดูล Cisco มือสองที่ทนทานใช้ GLC-ZX-SMD = 1000BASE-ZX SFP 1550nm SMF DOM

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. รับรอง
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

โมดูล Cisco มือสองที่ทนทานใช้ GLC-ZX-SMD = 1000BASE-ZX SFP 1550nm SMF DOM

Durable Used Cisco Modules GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP 1550nm SMF DOM
Durable Used Cisco Modules GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP 1550nm SMF DOM Durable Used Cisco Modules GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP 1550nm SMF DOM Durable Used Cisco Modules GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP 1550nm SMF DOM

ภาพใหญ่ :  โมดูล Cisco มือสองที่ทนทานใช้ GLC-ZX-SMD = 1000BASE-ZX SFP 1550nm SMF DOM ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศสหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: CISCO
หมายเลขรุ่น: GLC-ZX-SMD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2day
เงื่อนไขการชำระเงิน: MoneyGram เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, l/c, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: 200 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: ซิสโก้ ชื่อสินค้า: GLC-ZX-SMD
ชนิด: โมดูลไฟเบอร์ ระยะ: 70km
ความยาวคลื่น: 1550nm ประเภทอุปกรณ์: โมดูลไฟเบอร์ออปติก SFP
โหมด: สถานะโสด อัตราข้อมูล (สูงสุด): 1.25Gb / s
แสงสูง:

ซิสโก้ sfp โหมดเดียว

,

ซิสโก้ไฟเบอร์ sfp

Cisco GLC-ZX-SMD = โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP 1000BASE-ZX 1550nm SMF DOM

1000BASE-ZX SFP สำหรับเส้นใยโหมดเดี่ยวยาว

1000BASE-ZX SFP ทำงานบนลิงค์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวมาตรฐานครอบคลุมความยาวสูงสุดประมาณ 70 กม. SFP จัดทำงบประมาณลิงก์ออปติคอลที่ 21 เดซิเบล แต่ความยาวการเชื่อมโยงที่แม่นยำขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายประการเช่นคุณภาพของเส้นใยจำนวนของการเชื่อมต่อและตัวเชื่อมต่อ

เมื่อใช้ระยะทางสั้นกว่าของ Single-Mode Fiber (SMF) อาจจำเป็นต้องใส่ตัวลดทอนแบบอินไลน์แบบอินไลน์ในลิงก์เพื่อหลีกเลี่ยงการรับสัญญาณมากเกินไป ควรใส่ตัวลดทอนแสงแบบอินไลน์ 10-dB ระหว่างโรงงานสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและพอร์ตที่รับใน SFP ที่ปลายแต่ละด้านของลิงก์เมื่อใดก็ตามที่สายไฟเบอร์ออปติกสูญเสียระยะเวลาน้อยกว่า 8 dB

ระยะทางขยาย 1000BASE-ZX; กับ DOM GLC-ZX-SMD
ฟอร์มแฟคเตอร์ SFP
ระยะทาง 70km บน 9 / 125um SMF
โปรโตคอล 1.25Gbps 1,000Base-ZX
1G / 1G Fibre Channel
อัตราข้อมูล (สูงสุด) 2.125Gb / s
อุณหภูมิเคสต่ำสุด (° C) -5 ° C
อุณหภูมิเคสสูง (° C) 75 ° C
การวินิจฉัย DDM / DOM
เครื่องส่งสัญญาณ & Power Out FP, Pout 1 ~ 6dB
ผู้รับและความรู้สึก PIN, PIN> -35dBm
การจ่ายแรงดัน 3.3
เชื่อมต่อ LC Dulplex
เป็นไปตามมาตรฐาน ใช่
การรับรอง TUV / CE / FCC / RoHS / INMETRO

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ailsa

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง