เซินเจิ้น Bo-Net เทคโนโลยี จำกัด

ผู้จำหน่าย CISCO ชั้นนำระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

Single Mode SFP โมดูลใยแก้วนำแสง 1.25G 1310nm 10km ต้นฉบับ Cisco GLC-LH-SM

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. รับรอง
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

Single Mode SFP โมดูลใยแก้วนำแสง 1.25G 1310nm 10km ต้นฉบับ Cisco GLC-LH-SM

Single Mode SFP Fiber Optic Module 1.25G 1310nm 10km Original Cisco GLC-LH-SM
Single Mode SFP Fiber Optic Module 1.25G 1310nm 10km Original Cisco GLC-LH-SM Single Mode SFP Fiber Optic Module 1.25G 1310nm 10km Original Cisco GLC-LH-SM Single Mode SFP Fiber Optic Module 1.25G 1310nm 10km Original Cisco GLC-LH-SM

ภาพใหญ่ :  Single Mode SFP โมดูลใยแก้วนำแสง 1.25G 1310nm 10km ต้นฉบับ Cisco GLC-LH-SM ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศสหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: CISCO
หมายเลขรุ่น: GLC-LH-SM

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2day
เงื่อนไขการชำระเงิน: MoneyGram เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, l/c, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: 200 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: ซิสโก้ ชื่อสินค้า: GLC-LH-SM
ชนิด: โมดูลไฟเบอร์ ระยะ: 10km
ความยาวคลื่น: 1310nm ประเภทอุปกรณ์: โมดูลไฟเบอร์ออปติก SFP
โหมด: สถานะโสด อัตราข้อมูล (สูงสุด): 1.25Gb / s
แสงสูง:

ซิสโก้ sfp โหมดเดียว

,

โมดูลซิสโก้ sfp

ต้นฉบับ Cisco GLC-LH-SM SFP โมดูลใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 1.25 กรัม 1310nm 10km

ยี่ห้อ ซิสโก้
สถานที่กำเนิด ประเทศมาเลเซีย
ฟอร์มแฟคเตอร์ SFP
ความยาวคลื่น: 1310nm
ระยะทาง 10km
อัตราข้อมูล (สูงสุด) 1.25Gb / s
อุณหภูมิเคสต่ำสุด (° C) -40 ° C
อุณหภูมิเคสระดับสูง (° C) 85 ° C
การวินิจฉัย ดิจิทัล
เครื่องส่ง VCSEL
ผู้รับ PIN
การจ่ายแรงดัน 3.3--5v
เชื่อมต่อ LC คู่
การประกัน 1 ปี
ใบรับรอง CE, FCC, RoHS

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ailsa

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง