เซินเจิ้น Bo-Net เทคโนโลยี จำกัด

ผู้จำหน่าย CISCO ชั้นนำระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

3.3v 10G ใช้แล้วโมดูล Cisco ใช้ SFP-10G-LR โหมดเดี่ยว 1310nm 10km เข้ากันได้

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. รับรอง
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

3.3v 10G ใช้แล้วโมดูล Cisco ใช้ SFP-10G-LR โหมดเดี่ยว 1310nm 10km เข้ากันได้

3.3v 10G Used Cisco Modules SFP-10G-LR Single Mode 1310nm 10km Compatible
3.3v 10G Used Cisco Modules SFP-10G-LR Single Mode 1310nm 10km Compatible 3.3v 10G Used Cisco Modules SFP-10G-LR Single Mode 1310nm 10km Compatible 3.3v 10G Used Cisco Modules SFP-10G-LR Single Mode 1310nm 10km Compatible

ภาพใหญ่ :  3.3v 10G ใช้แล้วโมดูล Cisco ใช้ SFP-10G-LR โหมดเดี่ยว 1310nm 10km เข้ากันได้ ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: BO-NET
หมายเลขรุ่น: SFP-10G-LR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2day
เงื่อนไขการชำระเงิน: MoneyGram เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, l/c, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: 200 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: BO-NET ชื่อสินค้า: SFP-10G-LR
ชนิด: โมดูลไฟเบอร์ ระยะ: 10km
ความยาวคลื่น: 1310nm Datarate: 10 Gb / s
ประเภทอุปกรณ์: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP โหมด: สถานะโสด
แสงสูง:

ซิสโก้ไฟเบอร์ sfp โมดูลซิสโก้ sfp

,

cisco sfp modules

10G SFP + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณแสง SFP-10G-LR โหมดเดียว 1310nm 10km รองรับ Cisco

เข้ากันได้กับ CISCO, huawei, ZTE, JUNIPER, HP, IBM, ฯลฯ

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP ขนาด 1310 นาโนเมตร DFB SFP + นี้ถูกออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูลออปติคอลผ่านใยแก้วนำแสงโหมดเดียวสำหรับความยาวลิงค์ 10 กม.

ส่วนต่อประสานไฟฟ้าโมดูล SFP + 10km เป็นไปตามข้อกำหนดทางไฟฟ้าของ SFI ความต้านทานอินพุทของตัวส่งและตัวส่งออกคือ 100 โอห์มดิฟ สายข้อมูลเป็น AC ภายในคู่กัน โมดูลนี้ให้การยกเลิกแบบดิฟเฟอเรนเชียลและการดิฟเฟอเรนเชียลเป็นการแปลงโหมดทั่วไปสำหรับการยุติสัญญาณคุณภาพและอีเอ็มไอต่ำ โดยทั่วไป SFI จะดำเนินการวัสดุ FR4 ที่ปรับปรุงแล้วมากกว่า 200 มม. หรือ FR4 มาตรฐานสูงสุดประมาณ 150 มม. พร้อมตัวเชื่อมต่อเดียว


แพคเกจ (ฟอร์มแฟคเตอร์) SFP +
อัตราข้อมูล (ทั่วไป) 10.3 Gb / s
ความยาวคลื่นกลาง 1310nm
ระยะทาง 10km
การวินิจฉัย จอภาพดิจิตอล
เครื่องส่ง DFB Laser
ผู้รับ เครื่องตรวจจับภาพถ่าย PIN
กำลังขับ TX (dBm) -8 ~ -0.5
ความไวแสง RX (dBm) -12
อุณหภูมิเคสต่ำ / สูง 0 ° C ~ 70 ° C
การจ่ายแรงดัน (ทั่วไป) 3.3v
เชื่อมต่อ LC / UPC สองหน้า

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ailsa

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง