เซินเจิ้น Bo-Net เทคโนโลยี จำกัด

ผู้จำหน่าย CISCO ชั้นนำระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

GLC-SX-MMD SFP โมดูลแสงไฟเบอร์หลายโหมด 1.25G SFP 850nm ระยะทาง 550 เมตร

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. รับรอง
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

GLC-SX-MMD SFP โมดูลแสงไฟเบอร์หลายโหมด 1.25G SFP 850nm ระยะทาง 550 เมตร

GLC-SX-MMD SFP Fiber Optical Module Multi Mode 1.25G SFP 850nm 550m Distance
GLC-SX-MMD SFP Fiber Optical Module Multi Mode 1.25G SFP 850nm 550m Distance GLC-SX-MMD SFP Fiber Optical Module Multi Mode 1.25G SFP 850nm 550m Distance GLC-SX-MMD SFP Fiber Optical Module Multi Mode 1.25G SFP 850nm 550m Distance

ภาพใหญ่ :  GLC-SX-MMD SFP โมดูลแสงไฟเบอร์หลายโหมด 1.25G SFP 850nm ระยะทาง 550 เมตร ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: BO-NET
หมายเลขรุ่น: GLC-SX-MMD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2day
เงื่อนไขการชำระเงิน: MoneyGram เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, l/c, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: 200 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: BO-NET ชื่อสินค้า: GLC-SX-MMD
ชนิด: โมดูลไฟเบอร์ ระยะ: 550m
ความยาวคลื่น: 850nm Datarate: 1.25Gb / s
ประเภทอุปกรณ์: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP โหมด: โหมดมัลติ
แสงสูง:

ซิสโก้ไฟเบอร์ sfp โมดูลซิสโก้ sfp

,

cisco sfp modules

GLC-SX-MMD หลายโหมด SFP โมดูลไฟเบอร์ออปติก 1.25G SFP 850nm 550m เข้ากันได้

ฟอร์มแฟคเตอร์ SFP
ความยาวคลื่น: 850nm
ระยะทาง 500M
อัตราข้อมูล (สูงสุด) 1.25G
อุณหภูมิเคสต่ำสุด (° C) 0 ° C
อุณหภูมิเคสสูง (° C) 70 ° C
การวินิจฉัย ดิจิทัล
เครื่องส่ง VCSEL
ผู้รับ PIN
การจ่ายแรงดัน 3.3--5v
เชื่อมต่อ LC
การประกัน 1 ปี
ใบรับรอง CE, ROHS, FCC
เข้ากันได้กับ Huawei, ZTE, ฯลฯ
DDMI ใช่


รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ailsa

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง