Error. Page cannot be displayed. Please contact your service provider for more details. (25)

, cisco sfp modules, โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว" />

Error. Page cannot be displayed. Please contact your service provider for more details. (25)

สินค้า, ด้วยการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวด cisco sfp modules โรงงาน, ผลิตที่มีคุณภาพสูง cisco sfp modules ผลิตภัณฑ์." />
เซินเจิ้น Bo-Net เทคโนโลยี จำกัด

ผู้จำหน่าย CISCO ชั้นนำระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์โมดูล Cisco ที่ใช้แล้ว

SFP 1G Fiber Transceiver ใช้แล้ว Cisco โมดูล 1310nm 20km 1.25Gb / S GLC-LH-SMD

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. รับรอง
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

SFP 1G Fiber Transceiver ใช้แล้ว Cisco โมดูล 1310nm 20km 1.25Gb / S GLC-LH-SMD

SFP 1G Fiber Transceiver Used Cisco Modules 1310nm 20km 1.25Gb/S GLC-LH-SMD
SFP 1G Fiber Transceiver Used Cisco Modules 1310nm 20km 1.25Gb/S GLC-LH-SMD SFP 1G Fiber Transceiver Used Cisco Modules 1310nm 20km 1.25Gb/S GLC-LH-SMD SFP 1G Fiber Transceiver Used Cisco Modules 1310nm 20km 1.25Gb/S GLC-LH-SMD

ภาพใหญ่ :  SFP 1G Fiber Transceiver ใช้แล้ว Cisco โมดูล 1310nm 20km 1.25Gb / S GLC-LH-SMD ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: BO-NET
หมายเลขรุ่น: GLC-LH-SMD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 2day
เงื่อนไขการชำระเงิน: MoneyGram เวสเทิร์นยูเนี่ยน T/T, l/c, D/A, D/P
สามารถในการผลิต: 200 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: BO-NET ชื่อสินค้า: GLC-LH-SMD
ชนิด: โมดูลไฟเบอร์ ระยะ: 20 KM
ความยาวคลื่น: 1310nm Datarate: 1.25Gb / s
ประเภทอุปกรณ์: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP โหมด: สถานะโสด
รายละเอียดสินค้า: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP 1000BASE-LX / LH MMF / SMF 1310nm
แสงสูง:

Error. Page cannot be displayed. Please contact your service provider for more details. (25)

,

cisco sfp modules

GLC-LH-SMD โหมดเดียว SFP 1G โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ 1310nm 20km 1.25G เข้ากันได้

รายละเอียดสินค้า
โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP 1000BASE-LX / LH MMF / SMF 1310nm DOM
ประเภทอุปกรณ์
โมดูลรับส่งสัญญาณ
ฟอร์มแฟคเตอร์
โมดูลปลั๊กอิน
ชนิด
โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ SFP (mini-GBIC)
ขนาด (WxDxH)
0.5 ใน x 2.2 ใน x 0.3 ใน
ประเภทการเดินสาย
อีเธอร์เน็ต 1000Base-LH, อีเธอร์เน็ต 1000Base-LX
Data Link Protocol
Gigabit Ethernet
ระยะการถ่ายโอนสูงสุด
6.2 ไมล์
อัตราการถ่ายโอนข้อมูล
1 Gbps
อุณหภูมิในการทำงานขั้นต่ำ
23 ° F
อุณหภูมิในการทำงานสูงสุด
185 ° F


รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ailsa

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง