เซินเจิ้น Bo-Net เทคโนโลยี จำกัด

ผู้จำหน่าย CISCO ชั้นนำระดับโลก

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ Cisco ที่ใช้แล้ว

ไฟเบอร์ออปติกที่ใช้สวิตช์ของ Cisco DS-SFP-FC8G-SW 8 Gbps ช่องสัญญาณไฟเบอร์ SW SFP + LC โมดูล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd. รับรอง
ฉันเป็นลูกค้าจากอุซเบกิสถานเมืองทาชเคนต์ ฉันพอใจกับผู้ขายและผลิตภัณฑ์นี้ ทุกครั้งที่ฉันได้รับคำตอบจากผู้ขายรายนี้สำหรับคำขอใด ๆ ของฉันตรงเวลา เรายังคุยผ่าน WeChat

—— เจมส์

เรียน Sammi ฉันต้องการยืนยันว่าสินค้าที่ฉันได้รับแล้ว ขอบคุณ

—— ซาลิม

ฉันมีความสุขกับการประกันการให้บริการ ฉันซื้อ 2960X24 POE สวิตช์ BO-NET ส่งมอบตรงเวลา อย่างรวดเร็วและรวดเร็ว ขอบคุณของ Bo-Net

—— อาเหม็ด

ไฟเบอร์ออปติกที่ใช้สวิตช์ของ Cisco DS-SFP-FC8G-SW 8 Gbps ช่องสัญญาณไฟเบอร์ SW SFP + LC โมดูล

Fiber Optic Used Cisco Switches DS-SFP-FC8G-SW 8 Gbps Fibre Channel SW SFP+ LC Module
Fiber Optic Used Cisco Switches DS-SFP-FC8G-SW 8 Gbps Fibre Channel SW SFP+ LC Module

ภาพใหญ่ :  ไฟเบอร์ออปติกที่ใช้สวิตช์ของ Cisco DS-SFP-FC8G-SW 8 Gbps ช่องสัญญาณไฟเบอร์ SW SFP + LC โมดูล ราคาถูกที่สุด

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศสหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: Cisco
หมายเลขรุ่น: DS-SFP-FC8G-SW

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 หน่วย
รายละเอียดการบรรจุ: ซิสโก้บรรจุเดิม
เวลาการส่งมอบ: 1-2 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, D / A, D / P, T / T, Wester N Union, MoneyGram, PayPal, Alipay
สามารถในการผลิต: 100 ชิ้นต่อสัปดาห์
รายละเอียดสินค้า
แบรนด์: ซิสโก้ แบบ: DS-SFP-FC8G-SW
แบบฟอร์มประเภท: โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP + รายละเอียดสินค้า: Fibre Channel 8 Gbps SW SFP + LC
Data Link Protocol: โมดูลปลั๊กอิน อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: 8.5 Gbps
ประเภทการเดินสาย: เส้นใยแก้วนำแสง ความยาวคลื่น: 850nm
แสงสูง:

old cisco switches

,

second hand cisco switch

Cisco DS-SFP-FC8G-SW 8 Gbps Fibre Channel SW โมดูล SFP +, LC

ส่วนจำนวน ลักษณะ
DS-SFP-FC8G-SW 2/4/8-Gbps Fibre Channel - คลื่นสั้น, SFP +, LC
DS-SFP-FC8G-SW = 2/4/8-Gbps Fibre Channel - คลื่นสั้น, SFP +, LC, อะไหล่

DS-SFP-FC8G-SW โมดูลรับส่งสัญญาณ Cisco

สินค้า DS-SFP-FC8G-SW
คำอธิบายของผลิตภัณฑ์ Fibre Channel 8 Gbps SW SFP + LC
ชนิด โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP +
ฟอร์มแฟคเตอร์ โมดูลปลั๊กอิน
อัตราการถ่ายโอนข้อมูล 8.5 Gbps
Data Link Protocol 8Gb Fibre Channel (คลื่นสั้น)
ประเภทการเดินสาย เส้นใยแก้วนำแสง
ความยาวคลื่น 850nm
พารามิเตอร์ด้านสิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงานขั้นต่ำ: 32 ° F

อุณหภูมิในการใช้งานสูงสุด: 104 ° F

ขนาด 1.5 x 5.6 x 1.0 ซม

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Bo-Net Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: shelly

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง